Bán đất thửa 505 tờ 3 Tam Châu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
74 m²(5.1 x 14.5)
9,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tam Châu | 69 triệu/m² | 33 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Đất đường Tam Châu | 110 triệu/m² | 38 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Đất
74 m²(5.1 x 14.5)
9,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
80 m²(5.1 x 15.6)
10,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
81 m²(5 x 15.7)
10,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
51.6 m²
5,2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
31 m²(4.4 x 9.1)
2 Tỷ 450 Triệu
79 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
30 m²(3 x 11)
3 Tỷ 50 Triệu
102 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
105 m²(4.1 x 26)
4,5 Tỷ
42.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
293 m²(6 x 31)
12,5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
216 m²(7.2 x 30)
25,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
286 m²(8.7 x 33)
18 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
103 m²(5 x 20.7)
5,6 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
112 m²(4.2 x 26.6)
6 Tỷ 430 Triệu
57.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
157 m²(4 x 26)
15 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
13,8 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
92.1 m²(4.4 x 20)
4,8 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
156 m²(5 x 27)
11,4 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
85 m²(5.2 x 16.3)
6,4 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
92 m²(4 x 23)
3,5 Tỷ
38 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
123 m²(4 x 18)
5 Tỷ 970 Triệu
48.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai