Bán nhà Một phần nhà 657 Một phần nhà 657 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
156 m²(6 x 26)
17,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 77 triệu/m² | 24 triệu/m² - 345 triệu/m² |
| Đất đường A | 46 triệu/m² | 10 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 46 triệu/m² | 26 triệu/m² - 68 triệu/m² |
Nhà phố
156 m²(6 x 26)
17,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
8,8 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
5,1 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
76 m²(7 x 11)
5,1 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
76 m²(7 x 11)
5,1 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
211 m²(5 x 42)
13,4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
53 m²(4.2 x 12)
7,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
2,4 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
111 m²(6 x 18.5)
4,9 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
71 m²(4.2 x 17)
5,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
4,2 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
234 m²(10.9 x 21.5)
16 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
5600 m²(35 x 158)
147 Tỷ
26.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(4.2 x 17)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
182 m²(23 x 8)
7,5 Tỷ
41.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
107 m²(7.4 x 15)
7 Tỷ 850 Triệu
73.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
3 Tỷ 990 Triệu
57 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
19 m²(5.5 x 17)
6 Tỷ 550 Triệu
345 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
325 m²(14 x 23)
9 Tỷ
27.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai