Bán nhà hẻm 31/2/12 Đường số 3 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(4.8 x 18.3)
8,3 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 3 | 71 triệu/m² | 37 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất đường số 3 | 70 triệu/m² | 37 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 3 | 72 triệu/m² | 72 triệu/m² - 72 triệu/m² |
Nhà phố
126 m²(4.8 x 18.3)
8,3 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
78 m²(4.5 x 17.6)
6,1 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
79 m²(4.5 x 17.6)
6,4 Tỷ
81 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
80 m²(4.5 x 17.6)
6,4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
80 m²(4.5 x 17.6)
6,4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
79 m²(4.2 x 17.6)
6,1 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
213 m²(6.1 x 35)
11,6 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
48 m²(36 x 10)
2,9 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
48 m²(4.3 x 11)
2,9 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
48 m²(3.6 x 10)
2,9 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
79 m²(4 x 19)
4,3 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
122.4 m²(5 x 24.5)
9,7 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
68 m²(4.4 x 18)
6 Tỷ 650 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
239.6 m²(8 x 30)
18 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
123.7 m²
6,9 Tỷ
55.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
178 m²(10.3 x 17)
11 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
39.7 m²(2.4 x 16.8)
2 Tỷ 750 Triệu
69.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
268 m²(12 x 23)
19,3 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
7,4 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
11 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai