Bán nhà hẻm 1273/7 Tỉnh lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
140 m²(5 x 28)
5,9 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường
Tỉnh lộ 43
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tỉnh lộ 43 | 109 triệu/m² | 1 triệu/m² - 5,33 tỷ/m² |
| Đất đường Tỉnh lộ 43 | 48 triệu/m² | 8 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tỉnh lộ 43 | 66 triệu/m² | 33 triệu/m² - 118 triệu/m² |
Nhà phố
140 m²(5 x 28)
5,9 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(4.3 x 35)
12,5 Tỷ
99.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
128 m²(5.3 x 15)
5,5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
200 m²(4 x 50)
7,4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
176 m²(7.7 x 22.8)
6,6 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
107 m²(4.5 x 23.7)
4 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
188 m²(8.9 x 21)
7 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
45 m²(3.5 x 13)
5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
3,7 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
120 m²(11 x 11)
6,1 Tỷ
50.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
141 m²(4.8 x 29.3)
7,2 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
139 m²(4.8 x 29)
6,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
3032 m²(50 x 65)
60 Tỷ
19.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
46 m²(6 x 7.8)
4 Tỷ 50 Triệu
88 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2 Tỷ 150 Triệu
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
646.3 m²(18 x 33)
20 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
129 m²(7 x 21)
6 Tỷ
46.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai