Bán nhà hẻm 27/7A ( Thửa 501 tờ 01 Đường số 2 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(6.6 x 12)
5 Tỷ 450 Triệu
114 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 2 | 66 triệu/m² | 29 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 2 | 91 triệu/m² | 58 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Đất đường số 2 | 69 triệu/m² | 55 triệu/m² - 82 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(6.6 x 12)
5 Tỷ 450 Triệu
114 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(8 x 20)
15,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
141 m²(6 x 23.5)
15 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
510 m²(21 x 38)
25,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
6,1 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
122 m²(5 x 24.5)
6,1 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
187 m²(7 x 27)
10,8 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
138 m²(5.5 x 25)
16 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
45 m²(6 x 85)
4 Tỷ 350 Triệu
96.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
82 m²(4.1 x 17)
6,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²(5.6 x 20)
7,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
187 m²(7 x 27)
11 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
20 m²(3.8 x 6.3)
1,7 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(8 x 20)
16,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
309.8 m²(20 x 18)
9 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
88 m²(5.3 x 16.4)
5,7 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
104 m²(4 x 24.6)
4,7 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
215 m²(7.2 x 30)
11,5 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
244 m²(7 x 35)
9,8 Tỷ
40.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
67 m²
4,6 Tỷ
68.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai