Bán nhà hẻm 18/14/1 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
98 m²(3.85 x 20)
3 Tỷ 650 Triệu
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Ngô Chí Quốc phường Tam Bình | 61 triệu/m² | 31 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ngô Chí Quốc phường Tam Bình | 133 triệu/m² | 34 triệu/m² - 1,23 tỷ/m² |
Nhà phố
98 m²(3.85 x 20)
3 Tỷ 650 Triệu
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
97 m²(5 x 20)
7 Tỷ 690 Triệu
79.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
124 m²(7.7 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
56.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
281 m²(13 x 20)
19 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
175 m²(8.1 x 20)
13 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
102 m²(4 x 29)
6 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
115 m²(7.8 x 22)
15,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
115 m²(7.8 x 22)
15,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
173 m²(6 x 25)
5,5 Tỷ
31.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
270 m²(12 x 24)
10 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
50.2 m²(4.2 x 12.2)
2,6 Tỷ
51.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
83.4 m²(5 x 16.7)
4,6 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
52 m²(6 x 8)
3,1 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
407 m²(7 x 25)
18 Tỷ
44.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
232 m²(10 x 12)
12,5 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 250 Triệu
81.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
133.9 m²(8.4 x 15.9)
4,3 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
46.7 m²(6 x 8)
2,5 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
93 m²(5 x 18.6)
4,4 Tỷ
47.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai