Bán nhà hẻm 22/3/18/1B Bình Chiểu (Thửa 543 Tờ 84) Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
73 m²(5.5 x 15)
4,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường B phường Tam Bình | 63 triệu/m² | 34 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B phường Tam Bình | 79 triệu/m² | 23 triệu/m² - 165 triệu/m² |
Nhà phố
73 m²(5.5 x 15)
4,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
90 m²(4 x 34)
8 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
130 m²(5.6 x 23.5)
12 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
174 m²(11.5 x 15)
7,3 Tỷ
42 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
129 m²(7.3 x 16)
6 Tỷ 950 Triệu
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.5)
1 Tỷ 180 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
112 m²(4 x 28)
8 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
10,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
173 m²(11 x 16)
7,3 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
323 m²(15 x 18)
16 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
173 m²(11 x 16)
7,3 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
173 m²(11 x 16)
7,3 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
4,3 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
9,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
92 m²(6.6 x 14.5)
4,8 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
1,7 Tỷ
34 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
52 m²(5.2 x 10)
6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
80 m²(11 x 7.4)
2,4 Tỷ
30 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
811 m²(20 x 50)
42,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
370 m²(13 x 30)
22 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai