Bán nhà hẻm 1047/16/20 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
268 m²(8.7 x 31)
11 Tỷ
41 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
11 Tỷ
~ 45.8 Triệu/m²240m²
(10.5m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.5m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 240 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà số 52 Số 6, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 10,5 x 21m
Diện tích công nhận: 240m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 2
Giá: 11.0 Tỷ
Nhà phố
268 m²(8.7 x 31)
11 Tỷ
41 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
102 m²(7 x 145)
11 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
11 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
100 m²(6.4 x 16)
9,9 Tỷ
99 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
187 m²(7 x 27)
11 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
178 m²(10.3 x 17)
11 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
116 m²(6.25 x 19)
11,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
11 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai