Bán nhà hẻm 86/24 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
290 m²(12 x 25)
17,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tam Bình | 73 triệu/m² | 1 triệu/m² - 5,33 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tam Bình | 83 triệu/m² | 6 triệu/m² - 1,23 tỷ/m² |
Nhà phố
290 m²(12 x 25)
17,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
117 m²(3.4 x 21)
7,2 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
5 Tỷ 250 Triệu
87.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
73 m²(5.5 x 15)
4,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
82.5 m²(4.5 x 18.3)
2 Tỷ 950 Triệu
35.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
5 Tỷ 980 Triệu
117 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
321 m²(9 x 35)
16 Tỷ
49.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
86 m²(12 x 7.2)
3,2 Tỷ
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Phú Châu
Nhà phố
90 m²(4 x 34)
8 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
92 m²(4.3 x 22)
12,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
130 m²(5.6 x 23.5)
12 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
156 m²(6 x 26)
17,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
140 m²(5 x 28)
5,9 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
128 m²(5.3 x 15)
5,5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
96 m²(5.5 x 17.5)
4,9 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(16 x 8)
13,5 Tỷ
98.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
19 m²(5 x 5)
3,9 Tỷ
205 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
671 m²(26 x 25)
25,5 Tỷ
38 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường H
Nhà phố
200 m²(4 x 50)
7,4 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
176 m²(7.7 x 22.8)
6,6 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai