Bán nhà Thửa 449 tờ 56 Thửa 449 tờ 56 Cây Keo Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2090 m²(45 x 47)
220 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tam Bình giá trên 100 tỷ | 73 triệu/m² | 17 triệu/m² - 105 triệu/m² |
Nhà phố
2090 m²(45 x 47)
220 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
14000 m²(40 x 300)
240 Tỷ
17.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
1145 m²(21 x 68)
110 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
2182 m²(25 x 100)
115 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
1184 m²(31 x 43)
120 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
1435 m²
136 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Đại Lộ Đông Tây
Nhà phố
5022 m²(70 x 71)
100 Tỷ
19.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
4438.8 m²
430 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai