Bán Nhà Mặt Tiền 29 Bùi Văn Thêm, P.9, Phú Nhuận
Nhà phố
77 m²(5.5 x 14)
25,5 Tỷ
331 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bùi Văn Thêm | 220 triệu/m² | 163 triệu/m² - 331 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ hẻm đường Bùi Văn Thêm | 266 triệu/m² | 266 triệu/m² - 266 triệu/m² |
Nhà phố
77 m²(5.5 x 14)
25,5 Tỷ
331 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
118 m²(7.1 x 17)
22 Tỷ 990 Triệu
195 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
100 m²(5.5 x 18)
25,5 Tỷ
255 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
37 m²(5 x 11)
6 Tỷ 960 Triệu
188 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
37 m²(11 x 5)
6 Tỷ 960 Triệu
188 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
37 m²(5 x 11)
6 Tỷ 960 Triệu
188 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
76 m²(7.3 x 11.5)
14,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
37 m²(5 x 8.92)
7,9 Tỷ
214 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
77.8 m²(5.3 x 16)
25,5 Tỷ
328 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(3.5 x 12)
12,5 Tỷ
266 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
46 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
33 m²(3.7 x 9)
6 Tỷ
182 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai