Bán chung cư Hồ Văn Huê Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.3 x 20)
30 Tỷ
297 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hồ Văn Huê | 263 triệu/m² | 145 triệu/m² - 438 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hồ Văn Huê | 226 triệu/m² | 159 triệu/m² - 297 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.3 x 20)
30 Tỷ
297 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
26 m²(3.5 x 7.5)
10 Tỷ 450 Triệu
402 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
240 m²(9.35 x 21)
68 Tỷ
283 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
73 m²(4.9 x 18)
32 Tỷ
438 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
11,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
39 m²(4.45 x 9)
6 Tỷ 950 Triệu
178 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
144.5 m²(5 x 20)
32 Tỷ
221 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
113.6 m²(7.1 x 16)
33,9 Tỷ
298 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
113.6 m²(7 x 16)
45 Tỷ
396 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
141.7 m²(5 x 28.5)
25,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
54 m²(4.1 x 13)
13 Tỷ 950 Triệu
258 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
114.3 m²(7.1 x 16)
32 Tỷ 799 Triệu 999 Ngàn 999
287 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
11,6 Tỷ
223 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
11,6 Tỷ
223 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
25,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
60 m²(3.8 x 16)
23 Tỷ
383 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
8,8 Tỷ
163 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(5.3 x 20)
16,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
242 m²(9.4 x 21.5)
43 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Nhà phố
173 m²(5.3 x 21.5)
25 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai