Bán Nhà 12/96 Đào Duy Anh, P9, Phú Nhuận
Nhà phố
140 m²(4 x 35)
25 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đào Duy Anh | 207 triệu/m² | 150 triệu/m² - 413 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đào Duy Anh | 293 triệu/m² | 203 triệu/m² - 382 triệu/m² |
Nhà phố
140 m²(4 x 35)
25 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
13,6 Tỷ
213 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
98 m²(4 x 25)
25 Tỷ
255 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
139 m²(4.2 x 34)
25,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
139 m²(4.2 x 34)
25,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
257 m²(15 x 17)
80 Tỷ
311 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
255 m²(9 x 28)
62 Tỷ
243 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
181.5 m²(12 x 15)
75 Tỷ
413 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Căn Hộ Dịch Vụ
143.2 m²(7.65 x 19)
29 Tỷ
203 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Căn Hộ Dịch Vụ
131 m²(5.6 x 24)
50 Tỷ
382 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
61.8 m²(4.4 x 14)
11,3 Tỷ
183 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
111 m²(8 x 15.3)
32 Tỷ
288 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
143 m²(7 x 19)
24 Tỷ
168 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
62 m²(4 x 15)
11,3 Tỷ
182 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
13 Tỷ
210 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
12,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
82 m²(4 x 20)
14,3 Tỷ
174 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
82 m²(4.5 x 19)
12,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
59 m²(4 x 16)
13,3 Tỷ
225 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
86 m²(5 x 13.9)
12,9 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai