Bán nhà 150 Trần Khắc Chân Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(3.3 x 9)
7,2 Tỷ
212 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Khắc Chân | 164 triệu/m² | 63 triệu/m² - 341 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Trần Khắc Chân | 113 triệu/m² | 65 triệu/m² - 166 triệu/m² |
Nhà phố
34 m²(3.3 x 9)
7,2 Tỷ
212 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.5 x 7)
2 Tỷ 180 Triệu
90.8 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
34 m²(3.25 x 9)
7,6 Tỷ
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
4,2 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
20 m²(6.5 x 3.5)
4,2 Tỷ
210 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.6 x 6.6)
3 Tỷ 990 Triệu
166 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
60 m²(32 x 20)
3,8 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
17 m²(3.4 x 6)
5,8 Tỷ
341 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
26 m²(3.1 x 8.5)
6 Tỷ 250 Triệu
240 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
35 m²(3 x 11)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
38 m²(3.15 x 13)
7,1 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
67 m²(3.9 x 18)
12,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
40 m²(3 x 13.3)
7,1 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
40 m²(4.2 x 9)
6,9 Tỷ
173 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
3 Tỷ 850 Triệu
193 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
61 m²(4.1 x 15)
11,9 Tỷ
195 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
8 m²(2.2 x 3.6)
1 Tỷ 450 Triệu
181 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2 Tỷ 980 Triệu
166 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
50 m²(4.7 x 11)
4,7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
29 m²(3.1 x 8)
4 Tỷ 450 Triệu
153 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai