Bán Nhà Mặt Tiền 73 Hoa Sữa, P.Cầu Kiệu, Phú Nhuận
Nhà phố
133.5 m²(3.95 x 25)
39 Tỷ
292 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoa Sữa | 333 triệu/m² | 292 triệu/m² - 361 triệu/m² |
Nhà phố
133.5 m²(3.95 x 25)
39 Tỷ
292 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoa Sữa
Nhà phố
63 m²(5.5 x 12)
22,5 Tỷ
357 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoa Sữa
Nhà phố
62.4 m²(4.87 x 13)
22,5 Tỷ
361 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoa Sữa
Nhà phố
65 m²(3.8 x 17)
21 Tỷ
323 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoa Sữa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai