Bán Nhà Mặt Tiền 68B Nguyễn Văn Trỗi, P8, Phú Nhuận
Nhà phố
103.6 m²(3.9 x 26.5)
65 Tỷ
627 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Trỗi | 493 triệu/m² | 112 triệu/m² - 1,29 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Văn Trỗi | 1,23 tỷ/m² | 743 triệu/m² - 1,72 tỷ/m² |
Nhà phố
103.6 m²(3.9 x 26.5)
65 Tỷ
627 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
25 m²(8 x 5)
14,5 Tỷ
580 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
217.2 m²(11.4 x 19)
280 Tỷ
1.29 Tỷ/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
104 m²(6.6 x 16)
55 Tỷ
529 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
59 m²(4.35 x 14)
40 Tỷ
678 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
59 m²(4.4 x 13.3)
40 Tỷ
678 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
32.4 m²(4.2 x 8.1)
26 Tỷ
802 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
162 m²(6 x 27)
44 Tỷ
272 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
20 m²(3 x 6.6)
6 Tỷ 390 Triệu
320 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Tòa Nhà Văn Phòng
471.2 m²(19 x 29.1)
420 Tỷ
891 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
140.3 m²(6.1 x 23)
35,5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
33.6 m²(4.2 x 8)
28 Tỷ
833 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
912.7 m²(23 x 55)
820 Tỷ
898 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
27 m²(3.7 x 11)
4 Tỷ 250 Triệu
157 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
14 m²(2.2 x 6)
2 Tỷ 350 Triệu
168 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
40 m²(6 x 7)
10 Tỷ
250 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
93.2 m²(7.5 x 12.3)
60 Tỷ
644 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
41 m²(6 x 7)
8,8 Tỷ
215 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
40 m²(6 x 7)
8,8 Tỷ
220 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
66.7 m²(4.1 x 10.2)
35,5 Tỷ
532 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai