Bán nhà hẻm 694/33/10 Nguyễn Kiệm Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(3.6 x 19)
9,6 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Kiệm | 166 triệu/m² | 44 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Kiệm | 156 triệu/m² | 53 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Kiệm | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
Nhà phố
76 m²(3.6 x 19)
9,6 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ 750 Triệu
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
70 m²(4.3 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
114 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
33 m²(3.7 x 9)
4 Tỷ 780 Triệu
145 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
151.4 m²(7 x 20)
27 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
8 m²(3.5 x 3)
1 Tỷ 950 Triệu
244 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
69 m²(3.8 x 18)
9,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
90 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ 750 Triệu
153 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.7 x 19.5)
12 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
42 m²(4.5 x 9.5)
10 Tỷ 350 Triệu
246 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
44 m²(4.9 x 9)
13,3 Tỷ
302 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
134 m²(4.3 x 30)
21,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
33 m²(3.7 x 9)
4 Tỷ 780 Triệu
145 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
33 m²(3.7 x 9)
4 Tỷ 780 Triệu
145 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
33 m²(3.7 x 9)
4 Tỷ 780 Triệu
145 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
75 m²(3.4 x 26)
11,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
98 m²(4 x 25)
15,3 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
75 m²(3.5 x 22)
11,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
45 m²(2.9 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Đất
365 m²(9.3 x 40)
73 Tỷ
200 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai