Bán nhà hẻm 385/2D Phan Xích Long Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
7,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Xích Long | 259 triệu/m² | 88 triệu/m² - 766 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phan Xích Long | 139 triệu/m² | 53 triệu/m² - 205 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
7,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(5.2 x 12.7)
11 Tỷ 999 Triệu
182 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
66 m²(6 x 11)
22,8 Tỷ
345 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
63 m²(4.4 x 15)
14 Tỷ 990 Triệu
238 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
78 m²(3.8 x 16)
20 Tỷ
256 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
187.5 m²(7.5 x 25)
52 Tỷ
277 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
55 m²(4.7 x 14)
10,8 Tỷ
196 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
72 m²(6 x 12)
40 Tỷ
556 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
95 Tỷ
742 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
38 Tỷ
594 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
37 m²(4.8 x 7.3)
18,5 Tỷ
500 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(37 x 135)
8,6 Tỷ
205 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
48 Tỷ
750 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
49 Tỷ
766 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
95 Tỷ
742 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
52 m²(3.9 x 15)
9,3 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
33 m²(3 x 10)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
47 m²(3.25 x 15)
8 Tỷ 990 Triệu
191 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
53 m²(4.5 x 12)
10,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
6 Tỷ 450 Triệu
208 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai