Bán nhà hẻm 120/29/1B7 - 120/29/1B8 Thích Quảng Đức Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
12 m²(6 x 2)
3,3 Tỷ
275 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thích Quảng Đức | 181 triệu/m² | 67 triệu/m² - 328 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thích Quảng Đức | 205 triệu/m² | 205 triệu/m² - 205 triệu/m² |
Nhà phố
12 m²(6 x 2)
3,3 Tỷ
275 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
69 m²(4.2 x 16.5)
18 Tỷ
261 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
74 m²(4 x 19)
16 Tỷ
216 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
150 m²(6 x 25)
37 Tỷ
247 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
82 m²(7 x 12)
24,9 Tỷ
304 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
81 m²(6.8 x 11.95)
24,8 Tỷ
306 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
12 m²(6 x 2.5)
3 Tỷ 130 Triệu
261 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
134 m²(4 x 27)
21 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
49 m²(3.85 x 13)
9,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
74 m²(4 x 19)
15,9 Tỷ
215 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
84 m²(3 x 28)
15,6 Tỷ
186 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
55 m²(4.4 x 12.5)
5,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
4 Tỷ 950 Triệu
275 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
28.4 m²(4.6 x 6.3)
6 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
8,8 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
4,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
67.1 m²(7.5 x 10)
22 Tỷ
328 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
7,9 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
38 m²(4 x 9)
3,2 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Căn Hộ Dịch Vụ
38 m²(4.1 x 9.3)
7,8 Tỷ
205 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai