Bán nhà hẻm 385/2D Phan Xích Long Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
7,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
7,9 Tỷ
~ 214 Triệu/m²37m²
(5m x 8.92m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 8.92m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 37 m2 |
Bán nhà 41E Bùi Văn Thêm, P.9, Phú Nhuận – khu cực hiếm nhà bán
? Diện tích đất: 37m²
? Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng
? 3 phòng ngủ – 4 WC
? Nội thất mới, sang – chỉ cần xách vali vào ở
⭐ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:
– Cách Công viên Gia Định chỉ 1 phút đi bộ
– Gần Sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện di chuyển, khai thác cho thuê cực tốt
– Thiết kế mặt tiền chuẩn khách sạn mini, sang trọng – 1 căn là ra MT Bùi Văn Thêm
– Khu dân trí cao – an ninh tuyệt vời
– Nhà xây kiên cố, hoàn thiện đẹp, không lỗi phong thủy
? Giá bán: 7.9 tỷ (TL chính chủ)
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
7,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
41 m²
7,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
79 m²(5.5 x 14)
7,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
7,9 Tỷ
176 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
64 m²(5.3 x 14)
7,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
42 m²(3.8 x 11)
7 Tỷ 890 Triệu
188 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
46 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Bùi Văn Thêm
Nhà phố
61 m²(3 x 19)
7,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai