Bán Nhà Mặt Tiền 1091 Hoàng Sa, Phường 11, Quận 3
Đất
46.5 m²(3.8 x 12.54)
12,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mức giá
dưới 90 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền Phường An Hội Tây | 92 triệu/m² | 56 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Hội Đông | 81 triệu/m² | 83 nghìn/m² - 180 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Khánh | 197 triệu/m² | 58 nghìn/m² - 500 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Lạc | 79 triệu/m² | 21 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Nhơn | 96 triệu/m² | 61 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã An Nhơn Tây | 10 triệu/m² | 2 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Phú Đông | 55 triệu/m² | 3 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã An Thới Đông | 18 triệu/m² | 1 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường An Đông | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bàn Cờ | 371 triệu/m² | 269 triệu/m² - 472 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bà Điểm | 34 triệu/m² | 6 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Chánh | 1,89 tỷ/m² | 2 triệu/m² - 33,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Hưng | 66 triệu/m² | 3 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Hưng Hòa | 77 triệu/m² | 33 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Khánh | 9 triệu/m² | 2 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Lợi | 982 triệu/m² | 2 triệu/m² - 12,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Lợi Trung | 127 triệu/m² | 22 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Bình Mỹ | 589 triệu/m² | 2 triệu/m² - 28,99 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Phú | 78 triệu/m² | 54 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Quới | 71 triệu/m² | 6 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Thạnh | 135 triệu/m² | 58 triệu/m² - 282 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Thới | 87 triệu/m² | 55 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Tiên | 82 triệu/m² | 78 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Trưng | 138 triệu/m² | 714 nghìn/m² - 400 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Trị Đông | 87 triệu/m² | 11 nghìn/m² - 2,25 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Tân | 58 triệu/m² | 5 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Đông | 59 triệu/m² | 3 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bảy Hiền | 183 triệu/m² | 99 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Chánh Hưng | 95 triệu/m² | 81 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Chợ Lớn | 503 triệu/m² | 503 triệu/m² - 503 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Chợ Quán | 149 triệu/m² | 149 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cát Lái | 101 triệu/m² | 7 nghìn/m² - 530 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Cần Giờ | 19 triệu/m² | 2 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cầu Kiệu | 142 triệu/m² | 117 triệu/m² - 184 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cầu Ông Lãnh | 207 triệu/m² | 205 triệu/m² - 210 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Củ Chi | 143 triệu/m² | 1 triệu/m² - 8,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Gia Định | 119 triệu/m² | 62 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Gò Vấp | 106 triệu/m² | 45 triệu/m² - 212 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hiệp Bình | 79 triệu/m² | 64 nghìn/m² - 286 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hiệp Phước | 2,16 tỷ/m² | 2 triệu/m² - 65,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hòa Hưng | 140 triệu/m² | 81 triệu/m² - 251 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hòa Bình | 96 triệu/m² | 83 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hóc Môn | 80 triệu/m² | 3 triệu/m² - 13,28 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Xã Hưng Long | 11 triệu/m² | 2 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hạnh Thông | 110 triệu/m² | 69 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Linh Xuân | 342 triệu/m² | 5 triệu/m² - 42,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Long Bình | 57 triệu/m² | 7 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Long Phước | 179 triệu/m² | 882 nghìn/m² - 36,72 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Long Trường | 58 triệu/m² | 4 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Minh Phụng | 280 triệu/m² | 280 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Nhiêu Lộc | 140 triệu/m² | 96 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Nhuận Đức | 359 triệu/m² | 2 triệu/m² - 4,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Xã Nhà Bè | 1,19 tỷ/m² | 2 triệu/m² - 51,75 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Định | 54 triệu/m² | 43 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Phú Hòa Đông | 24 triệu/m² | 1 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Lâm | 76 triệu/m² | 70 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Nhuận | 140 triệu/m² | 109 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Thuận | 68 triệu/m² | 4 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Thạnh | 189 triệu/m² | 189 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Thọ | 109 triệu/m² | 104 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phú Thọ Hòa | 93 triệu/m² | 88 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phước Long | 92 triệu/m² | 43 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tam Bình | 65 triệu/m² | 4 triệu/m² - 2,70 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Xã Thái Mỹ | 753 triệu/m² | 2 triệu/m² - 10,50 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thông Tây Hội | 91 triệu/m² | 56 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thạnh Mỹ Tây | 136 triệu/m² | 44 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thới An | 52 triệu/m² | 6 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thủ Đức | 87 triệu/m² | 15 triệu/m² - 2,78 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Trung Mỹ Tây | 58 triệu/m² | 196 nghìn/m² - 126 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Tân An Hội | 436 triệu/m² | 992 nghìn/m² - 8,98 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Bình | 148 triệu/m² | 79 triệu/m² - 284 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Hưng | 114 triệu/m² | 43 triệu/m² - 223 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Mỹ | 92 triệu/m² | 4 triệu/m² - 255 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Tân Nhựt | 982 triệu/m² | 4 triệu/m² - 24,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Phú | 71 triệu/m² | 548 nghìn/m² - 158 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn | 73 triệu/m² | 1 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn Hòa | 102 triệu/m² | 8 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn Nhì | 95 triệu/m² | 56 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Sơn Nhất | 173 triệu/m² | 101 triệu/m² - 337 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Thuận | 92 triệu/m² | 3 triệu/m² - 168 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Thới Hiệp | 57 triệu/m² | 15 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tân Tạo | 261 triệu/m² | 10 triệu/m² - 24,62 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Xã Tân Vĩnh Lộc | 228 triệu/m² | 4 triệu/m² - 14,33 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tây Thạnh | 105 triệu/m² | 34 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Tăng Nhơn Phú | 89 triệu/m² | 10 triệu/m² - 6,70 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Phường Vĩnh Hội | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Vĩnh Lộc | 739 triệu/m² | 696 nghìn/m² - 46,50 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền Xã Xuân Thới Sơn | 28 triệu/m² | 3 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Xóm Chiếu | 71 triệu/m² | 71 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Đông Hưng Thuận | 77 triệu/m² | 9 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Xã Đông Thạnh | 36 triệu/m² | 2 triệu/m² - 127 triệu/m² |
Đất
46.5 m²(3.8 x 12.54)
12,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Đất
50 m²(4 x 20)
8,9 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
85 m²(5.3 x 16)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
42 m²(4 x 10.5)
8,7 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
223 m²(4.6 x 37)
11 Tỷ
49.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
81 m²(4.5 x 18)
10,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Dương Thị Giang
Đất
60 m²(5 x 13)
2 Tỷ 350 Triệu
39.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
107 m²(5 x 27)
4,1 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
183 m²(6 x 22.5)
12,5 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường H
Đất
72 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
10,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
112 m²(4 x 28)
10 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
127 m²(5 x 25)
8,9 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Đất
111 m²(4 x 27.5)
9 Tỷ 990 Triệu
90 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
167 m²(5.2 x 28)
15 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai