Bán đất thửa 461 tờ 3 Hồ Văn Long Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
104 m²(4 x 26)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Thành | 60 triệu/m² | 33 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bùi Dương Lịch | 47 triệu/m² | 43 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 52 triệu/m² | 5 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Cây Cám | 62 triệu/m² | 48 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hương Lộ 80 | 53 triệu/m² | 37 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hương Lộ 2 | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hồ Văn Long | 58 triệu/m² | 36 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Khu 4-5 | 58 triệu/m² | 33 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Khu 5 - 6 | 43 triệu/m² | 22 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Quới | 121 triệu/m² | 121 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Đình Cẩn | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Tú | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 40 triệu/m² | 19 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trần Văn Giàu | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tây Lân | 44 triệu/m² | 16 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 55 triệu/m² | 19 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1A | 105 triệu/m² | 105 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 81 triệu/m² | 76 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 5 | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 54 triệu/m² | 37 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 56 triệu/m² | 50 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 12C | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
Đất
104 m²(4 x 26)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
500 m²(25 x 20)
35 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
40 m²(4 x 10)
2,4 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Đất
42 m²(4 x 10.5)
2 Tỷ 650 Triệu
63.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
178 m²(6.4 x 27.8)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
92 m²(4 x 23)
5 Tỷ 750 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
100 m²(4 x 25)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
53 m²(4.3 x 13)
3,8 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 80
Đất
118 m²(5 x 23.5)
2,6 Tỷ
22 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Đất
664 m²(18 x 37)
25 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
120 m²(4.2 x 29)
4,6 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
53 m²(4 x 13.5)
3 Tỷ 550 Triệu
67 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
88 m²(4 x 22)
5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Đất
92 m²(4.5 x 24)
4 Tỷ 850 Triệu
52.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Đất
600 m²(12 x 44)
29,5 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
46 m²(4 x 13)
3,5 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Đất
149 m²(4.2 x 35.2)
7,7 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 150 Triệu
64.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
54 m²(4 x 14)
4,8 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai