Bán đất thửa 461 tờ 3 Hồ Văn Long Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
104 m²(4 x 26)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Thành | 64 triệu/m² | 60 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bùi Dương Lịch | 47 triệu/m² | 43 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 47 triệu/m² | 45 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hồ Văn Long | 62 triệu/m² | 56 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Khu 4-5 | 65 triệu/m² | 57 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Khu 5 - 6 | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Quới | 120 triệu/m² | 118 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Đình Cẩn | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 63 triệu/m² | 36 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1A | 105 triệu/m² | 105 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 5 | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 59 triệu/m² | 37 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 69 triệu/m² | 52 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 12C | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
Đất
104 m²(4 x 26)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
178 m²(6.4 x 27.8)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
92 m²(4 x 23)
5 Tỷ 750 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
100 m²(4 x 25)
6,8 Tỷ
68 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
88 m²(4 x 22)
5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Đất
149 m²(4.2 x 35.2)
7,7 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
135 m²(8 x 17)
9 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
195 m²(5 x 39)
7 Tỷ
35.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
90 m²(6 x 15)
8,7 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 12C
Đất
80 m²(4 x 20)
5,8 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Đất
135 m²(8 x 17)
6,5 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Đất
149 m²(4.2 x 35.2)
7,7 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
88 m²(5 x 18)
5,3 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
98 m²(4 x 24.5)
5,5 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
120 m²(4 x 30)
9,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
114 m²(6 x 19)
6 Tỷ 203 Triệu
54.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
56 m²(4 x 14)
6,6 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
68 m²(4 x 19)
5,2 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
68 m²(4 x 19)
5,2 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
92 m²(4 x 23)
5,6 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai