Bán đất thửa 44 tờ 12 Hồ Văn Long Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
483 m²(23.5 x 20)
18,5 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Thành | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hồ Văn Long | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 1 | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 22 triệu/m² | 18 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Đất
483 m²(23.5 x 20)
18,5 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
483 m²(23.5 x 20)
18,5 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
884 m²(40 x 24)
16,8 Tỷ
19 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
884 m²(22 x 40)
16 Tỷ
18.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
500 m²(20 x 25)
15 Tỷ
30 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
428 m²(14 x 30)
16,8 Tỷ
39.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
1437 m²(37 x 40)
15 Tỷ
10.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc Lộ 1
Đất
772 m²(17 x 45)
15 Tỷ
19.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai