Bán đất thửa 461 tờ 3 Hồ Văn Long Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
104 m²(4 x 26)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
104 m²(4 x 26)
6 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
54 m²(5 x 11)
4,6 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
98 m²(4 x 24.5)
5,5 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
483 m²(23.5 x 20)
18,5 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
483 m²(23.5 x 20)
18,5 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
51 m²(5 x 10)
4,2 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
71 m²(8 x 9)
5 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
104 m²(4 x 26)
6,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
55 m²(4 x 14)
3,9 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
80 m²(4 x 20)
3,1 Tỷ
38.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
300 m²(8.5 x 35)
14,8 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
80 m²(4 x 20)
2,9 Tỷ
36.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
79 m²(3.9 x 20)
2 Tỷ 860 Triệu
36.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
56 m²(4 x 14)
3,6 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
58 m²(5 x 12)
3,8 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
51 m²(5.5 x 9.5)
3,1 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
55 m²(5.5 x 10)
3,3 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
55 m²(5 x 11)
3,7 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
55 m²(5 x 11)
3,9 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai