Bán đất thửa 957 tờ 05 + Thửa 355 Tờ 20 + 302.2A Nguyễn Thị Tú Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
666 m²(18 x 37)
25 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
25-02-2026 Mặt Tiền
Đất
666 m²(18 x 37)
25 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Đất
55 m²(4.2 x 13)
3 Tỷ 50 Triệu
55.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Đất
800 m²(16 x 50)
21,2 Tỷ
26.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai