Bán nhà hẻm 1075/7 Tỉnh Lộ 10, Bình Tân
Nhà phố
220 m²
12,8 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
12,9 Tỷ
~ 37.4 Triệu/m²345m²
(10m x 34m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 34m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 345 m2 |
Bán gấp giảm 600tr. Giá chào mới 12.9 tỷ
ĐẤT LỚN 345M2 FULL THỔ CƯ TIỆN XÂY TOÀ NHÀ LÀM NHÀ XƯỞNG GIỮ TIỀN - HẺM 5M THÔNG GẦN MẶT TIỀN - NGANG 10 DÀI NỞ HẬU NHẸ.
Mô tả: Đất trống 345m2 nở hậu nhẹ.
Hẻm 5m thông
Vị trí gần Ql1a Lê Trọng Tấn 3 bước qua Tân phú.
Pháp lý chuẩn sổ để két sắt tiện công chứng.
Nhà phố
220 m²
12,8 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
160 m²(4 x 40)
12,9 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
211 m²(8.2 x 21)
13 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
151 m²(5.5 x 29)
12 Tỷ 990 Triệu
86 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Nhà phố
114 m²(6 x 19)
12,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tập Đoàn 6B
Nhà phố
255 m²(9 x 26)
13 Tỷ
51 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
12 Tỷ 999 Triệu
81.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
1000 m²(20 x 50)
12,9 Tỷ
12.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai