Bán đất thửa 357 tờ 13 Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(5 x 20)
10,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A | 115 triệu/m² | 87 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường B | 106 triệu/m² | 77 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bát Nàn | 180 triệu/m² | 180 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bùi Tá Hán | 193 triệu/m² | 175 triệu/m² - 210 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 62 triệu/m² | 37 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Cao Đức Lân | 265 triệu/m² | 244 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D | 92 triệu/m² | 58 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D14 | 130 triệu/m² | 130 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Dương Đình Hội | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Hữu Kiều | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Thịnh | 120 triệu/m² | 71 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lương Định Của | 275 triệu/m² | 714 nghìn/m² - 424 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Mai Chí Thọ | 107 triệu/m² | 60 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh | 95 triệu/m² | 45 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Hoàng | 354 triệu/m² | 354 triệu/m² - 354 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Quý Cảnh | 170 triệu/m² | 170 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Định | 82 triệu/m² | 82 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Tuyển | 96 triệu/m² | 96 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Tư Nghiêm | 75 triệu/m² | 39 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp | 47 triệu/m² | 15 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 3 triệu/m² | 3 triệu/m² - 3 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Song Hành | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường T | 72 triệu/m² | 11 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp | 186 triệu/m² | 128 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trương Văn Bang | 319 triệu/m² | 319 triệu/m² - 319 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trần Lựu | 360 triệu/m² | 360 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Chí Công | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đông Tây 1 | 292 triệu/m² | 292 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đồng Văn Cống | 164 triệu/m² | 164 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đỗ Pháp Thuận | 188 triệu/m² | 188 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 94 triệu/m² | 53 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 103 triệu/m² | 69 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 195 triệu/m² | 195 triệu/m² - 195 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 5 | 67 triệu/m² | 67 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 7 | 118 triệu/m² | 108 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 7B | 185 triệu/m² | 185 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 126 triệu/m² | 61 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8A | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 10 | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 11 | 211 triệu/m² | 131 triệu/m² - 290 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 12 | 175 triệu/m² | 175 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 14 | 105 triệu/m² | 62 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 15 | 237 triệu/m² | 237 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 18 | 173 triệu/m² | 87 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 19 | 220 triệu/m² | 220 triệu/m² - 220 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 20 | 2,94 tỷ/m² | 2,94 tỷ/m² - 2,94 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 24B | 193 triệu/m² | 189 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 25 | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 27 | 229 triệu/m² | 229 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 28 | 73 triệu/m² | 34 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 31D | 162 triệu/m² | 150 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 31B | 185 triệu/m² | 185 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 31C | 180 triệu/m² | 180 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 31A | 175 triệu/m² | 175 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 34 | 176 triệu/m² | 176 triệu/m² - 176 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 35 | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 36 | 131 triệu/m² | 73 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 38 | 93 triệu/m² | 93 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 39 | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 42 | 84 triệu/m² | 47 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 43 | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 46 | 118 triệu/m² | 105 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 47 | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 48 | 335 triệu/m² | 335 triệu/m² - 335 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 49 | 150 triệu/m² | 105 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 51 | 252 triệu/m² | 245 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 52 | 127 triệu/m² | 127 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 53 | 207 triệu/m² | 148 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 55 | 209 triệu/m² | 152 triệu/m² - 308 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 56 | 159 triệu/m² | 159 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 58 | 190 triệu/m² | 190 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 61 | 94 triệu/m² | 94 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 63 | 165 triệu/m² | 94 triệu/m² - 220 triệu/m² |
Đất
100 m²(5 x 20)
10,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
172 m²(7 x 35)
21 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Đất
144 m²(5 x 29)
12 Tỷ 750 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
145 m²(5 x 29)
12 Tỷ 750 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
131 m²(8 x 17)
13,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
218 m²(9 x 24)
14,5 Tỷ
66.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
131 m²(8 x 17)
13,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
553 m²(9.2 x 49)
6,3 Tỷ
11.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
185 m²(7.5 x 26.4)
16,2 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
90 m²(4 x 18)
5,2 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
245 m²(7.2 x 34)
41,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Đất
873 m²(25 x 35)
51 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
96 m²(4.6 x 22)
8,3 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Đất
7401 m²(72 x 102)
21,6 Tỷ
2.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Đất
56 m²(5 x 11)
6 Tỷ 430 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
71 m²(5 x 14)
7 Tỷ 950 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
79 m²(5 x 16)
8 Tỷ 970 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
82 m²(5 x 16)
9 Tỷ 235 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
60 m²(5 x 12)
6 Tỷ 830 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
66 m²(5 x 13.8)
7 Tỷ 460 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai