Bán đất thửa 79 tờ 17 79 tờ 17 Xã Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
553 m²(9.2 x 49)
6,3 Tỷ
11.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A | 87 triệu/m² | 87 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường B | 100 triệu/m² | 77 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 61 triệu/m² | 37 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D | 75 triệu/m² | 58 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Dương Đình Hội | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Thịnh | 71 triệu/m² | 71 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh | 76 triệu/m² | 67 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Trung Nguyệt | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Tuyển | 88 triệu/m² | 84 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Tư Nghiêm | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp | 79 triệu/m² | 79 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường T | 48 triệu/m² | 11 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 67 triệu/m² | 52 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 7 | 114 triệu/m² | 109 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 14 | 74 triệu/m² | 62 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 18 | 87 triệu/m² | 87 triệu/m² - 87 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 25 | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 35 | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 42 | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Đất
553 m²(9.2 x 49)
6,3 Tỷ
11.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
90 m²(4 x 18)
5,2 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
96 m²(4.6 x 22)
8,3 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Đất
56 m²(5 x 11)
6 Tỷ 430 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
71 m²(5 x 14)
7 Tỷ 950 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
79 m²(5 x 16)
8 Tỷ 970 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
82 m²(5 x 16)
9 Tỷ 235 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
60 m²(5 x 12)
6 Tỷ 830 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
66 m²(5 x 13.8)
7 Tỷ 460 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
72 m²(5.3 x 13.5)
8 Tỷ 460 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
114 m²(7 x 17)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
86 m²(5 x 17)
9,7 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
77 m²(5 x 16)
8 Tỷ 560 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
65 m²(5 x 13)
7 Tỷ 390 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
80 m²(5 x 16)
8,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
75 m²(5 x 18)
5 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
91 m²(5.3 x 17.1)
6,3 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
104 m²(4.7 x 23)
8,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
104 m²(1.5 x 25)
6,2 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Đất
130 m²(4 x 30)
7,5 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Dương Đình Hội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai