Bán đất thửa 79 tờ 17 79 tờ 17 Xã Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
553 m²(9.2 x 49)
6,3 Tỷ
11.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường T
6,2 Tỷ
~ 59.6 Triệu/m²104m²
(1.5m x 25m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 1.5m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104 m2 |
ĐẤT TRỐNG TIỆN XÂY MỚI - KHU VỰC XÂY CAO TẦNG
- Diện tích công nhận đủ 104m2, đất trống tiện xây mới, khu vực xây cao tầng.
- Hẻm bê tông rộng rãi, cách mặt tiền Nguyễn Thị Định chỉ vài bước chân.
- Nằm ngay khu Nguyễn Thị Định cực kì sầm uất, đang mở rộng đường, tiềm năng lớn.
- Pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Đất
553 m²(9.2 x 49)
6,3 Tỷ
11.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
56 m²(5 x 11)
6 Tỷ 430 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
91 m²(5.3 x 17.1)
6,3 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
56 m²(5 x 11.2)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
91 m²(5.3 x 18)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Đất
79 m²(4.5 x 17.5)
6,3 Tỷ
79.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
100 m²(6.5 x 16.5)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
131 m²(8 x 17)
6,5 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai