Bán đất thửa 522 tờ 37 Mặt phố Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
873 m²(25 x 35)
51 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường số
1
Đất
873 m²(25 x 35)
51 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
350 m²(14 x 25)
35 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
96 m²(4 x 26)
5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
88 m²(5.2 x 17)
13,4 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
210 m²(10.5 x 20)
41 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
5,3 Tỷ
53 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
103 m²(4 x 26)
6,5 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
170 m²(5.1 x 33)
15 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
88.4 m²(5.2 x 17)
13,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
89 m²(4.5 x 20)
10 Tỷ 950 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
122 m²(5.2 x 24)
9,2 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
122 m²(5.2 x 24)
9,2 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
190 m²(8 x 24)
20 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
6 Tỷ 550 Triệu
72.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
86 m²(4 x 22)
6,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
80 m²
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai