Bán đất thửa 670 tờ 24 Đường số 7 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
56 m²(5 x 11.2)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
6,6 Tỷ
~ 76.7 Triệu/m²86m²
(4m x 22m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86 m2 |
+ Đất mặt tiền đường số 10 Bình Trưng Tây, thông đường 39, Nguyễn Tư Nghiêm. Cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 300m.
+ Đường trước đất 5m, ô tô né, tương lai đường 16m thông thoáng. Khu vực xây dựng tự do.
+ Hiện trạng đất trống, tiện xây mới.
+ Thửa đất vuông vức 4x22m, không lỗi phong thủy.
Đất
56 m²(5 x 11.2)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
91 m²(5.3 x 18)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Đất
103 m²(4 x 26)
6,5 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
172 m²(9.3 x 24)
6,7 Tỷ
39 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tư Nghiêm
Đất
86 m²(4.7 x 18.5)
6,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
86 m²(4.7 x 18.5)
6,7 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
90 m²(5 x 18)
6 Tỷ 550 Triệu
72.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
131 m²(8 x 17)
6,5 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai