Bán đất thửa 503 tờ 55 Trần Xuân Soạn Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
794 m²(11 x 72)
52 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường G | 45,00 tỷ/m² | 45,00 tỷ/m² - 45,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Lương | 137 triệu/m² | 137 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Mai Văn Vĩnh | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường N | 114 triệu/m² | 114 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ | 67 triệu/m² | 67 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập | 212 triệu/m² | 200 triệu/m² - 223 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường O | 82 triệu/m² | 46 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trần Xuân Soạn | 92 triệu/m² | 66 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Quy | 43 triệu/m² | 43 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 77 | 85 triệu/m² | 64 triệu/m² - 106 triệu/m² |
Đất
794 m²(11 x 72)
52 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
180 m²(10.5 x 18)
20,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Đất
57 m²(4.4 x 13)
12,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
212 m²(10 x 21)
29 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Đất
4 m²(32 x 105)
180 Tỷ
45 Tỷ/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Đất
60 m²(4.2 x 14.2)
12 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
91 m²(5.2 x 17.5)
10,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
90 m²(5.1 x 17.5)
10,7 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
1984 m²(34 x 60)
210 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 77
Đất
47 m²(4.1 x 11.5)
3 Tỷ 550 Triệu
75.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
85 m²(4 x 22)
3 Tỷ 940 Triệu
46.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường O
Đất
70 m²(5 x 14)
5,8 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường O
Đất
61 m²(4.5 x 13.5)
7,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường O
Đất
108 m²
13.9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Đất
206 m²
8.8 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Tân Quy
Đất
105 m²
13.8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Đất
9000 m²
450 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Đất
7600 m²
630 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
2046 m²
130 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 77
Đất
29764 m²
2000 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai