Bán đất thửa 739 tờ 112 Võ Văn Kiệt Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường An Dương Vương | 90 triệu/m² | 65 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường An Lạc | 73 triệu/m² | 73 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bình Trị Đông | 21 triệu/m² | 21 triệu/m² - 21 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bùi Tư Toàn | 60 triệu/m² | 42 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 80 triệu/m² | 34 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hương Lộ 2 | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hồ Học Lãm | 53 triệu/m² | 40 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Kinh Dương Vương | 87 triệu/m² | 61 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lâm Hoành | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Cơ | 65 triệu/m² | 22 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Tấn Bê | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Quý Yêm | 27 triệu/m² | 27 triệu/m² - 27 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phùng Tá Chu | 87 triệu/m² | 65 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Sinco | 106 triệu/m² | 106 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tây Lân | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tên Lửa | 85 triệu/m² | 72 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10 | 100 triệu/m² | 97 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 81 triệu/m² | 70 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 72 triệu/m² | 12 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3A | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 165 triệu/m² | 165 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 77 triệu/m² | 72 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 68 triệu/m² | 30 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 9 | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 29 | 83 triệu/m² | 82 triệu/m² - 83 triệu/m² |
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
62.7 m²(4 x 16.5)
5,2 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
65 m²(4.3 x 15)
5,8 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
87 m²(4 x 21.6)
6 Tỷ 450 Triệu
74.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Đất
99 m²(4 x 22.5)
6,6 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
80 m²(4 x 20)
8 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
395 m²(8.2 x 49)
25,5 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Đất
68 m²(4 x 17)
4,6 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
89 m²(4 x 22.5)
6,5 Tỷ
73 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
50 m²(4.5 x 11)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Đất
94 m²(4 x 23.5)
7,6 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 4
Đất
94 m²(4 x 23.5)
7,6 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 4
Đất
94 m²(4 x 24)
7,6 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 4
Đất
89 m²(4 x 22.5)
6,5 Tỷ
73 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
76 m²(4.5 x 17)
7 Tỷ 350 Triệu
96.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai