Bán đất thửa 634 tờ 39 Dương Quảng Hàm Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Đất
61 m²(5 x 12.2)
8,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Dương Quảng Hàm | 144 triệu/m² | 119 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Hoàng Phái | 99 triệu/m² | 99 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Lai | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Thị Hồng | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Đức Thọ | 87 triệu/m² | 49 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Công | 143 triệu/m² | 143 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Lượng | 135 triệu/m² | 45 triệu/m² - 182 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Nghi | 125 triệu/m² | 125 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phạm Huy Thông | 179 triệu/m² | 146 triệu/m² - 212 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phạm Văn Chiêu | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quang Trung | 85 triệu/m² | 67 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thống Nhất | 128 triệu/m² | 80 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trương Đăng Quế | 96 triệu/m² | 96 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 96 triệu/m² | 54 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 68 triệu/m² | 55 triệu/m² - 99 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 90 triệu/m² | 90 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 108 triệu/m² | 108 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 9 | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 27 | 76 triệu/m² | 76 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 28 | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 30 | 95 triệu/m² | 95 triệu/m² - 95 triệu/m² |
Đất
61 m²(5 x 12.2)
8,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
38 m²(4 x 9.4)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
589 m²(34 x 19)
38,3 Tỷ
65 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Đất
464 m²(9.2 x 50)
55 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
60 m²(4 x 15)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Đất
56 m²(4.1 x 14)
7 Tỷ 990 Triệu
143 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Đất
54 m²(3.5 x 20)
6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
49 m²(4.5 x 11)
4,2 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
150 m²(5 x 17)
12,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
142 m²(4.1 x 30)
9,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Đất
43 m²(5 x 9.2)
5 Tỷ 850 Triệu
136 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
39 m²(6.3 x 6.4)
6,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Đất
51 m²(7.9 x 6.4)
8,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Lượng
Đất
44 m²(5.4 x 8)
5 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
48 m²(4.9 x 9.8)
4 Tỷ 950 Triệu
103 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
38 m²(5.4 x 9.3)
5,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
58 m²(4 x 14.5)
12,3 Tỷ
212 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Huy Thông
Đất
80 m²(4 x 20)
3,6 Tỷ
45 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Đất
195 m²(1.5 x 15.5)
16 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
98 m²(10 x 14)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai