Bán đất 1416/31/43 Lê Đức Thọ Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Đất
98 m²(10 x 14)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
98 m²(10 x 14)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
80 m²(7.4 x 10)
4,6 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
52 m²(4 x 13)
7,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
58 m²(4 x 15)
7 Tỷ 480 Triệu
129 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 480 Triệu
125 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
80 m²(7.5 x 11)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
51 m²(4.1 x 12.2)
4 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
550 m²(7 x 44)
26,9 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
45 m²(4.5 x 10)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
48 m²(4.2 x 11.5)
4 Tỷ 50 Triệu
84.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
93 m²(4 x 23)
5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
108 m²(4.7 x 23)
7,6 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
52 m²(4.6 x 12)
2,8 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
67 m²(4 x 17)
6,3 Tỷ
94 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
58 m²(3.6 x 16)
3,9 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai