Bán nhà 51 Đường số 4 Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(4 x 15)
9,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 4
9,6 Tỷ
~ 94.1 Triệu/m²102m²
(4.1m x 25m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 102 m2 |
? Đất hẻm xe ôtô Đường Lê Đức Thọ, P.16 (An Hội Đông), Gò Vấp - T047.
♦️ Diện tích: 110/102m2(4.1/4.25 x 25)
♦️ Thiết kế: Nhà nát tiện xây mới.
Mô tả:
❇️ Đất hẻm xe hơi, vuông vức, hẻm thông thoáng, xe hơi ra vào dễ dàng.
❇️ Vị trí trung tâm Gò Vấp, gần chợ An Hội, trường học, UBND, ngân hàng, siêu thị, thuận tiện kết nối Trường Chinh – Quang Trung – Nguyễn Oanh.
❇️ Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
? Giá: 9.6 tỷ
Nhà phố
65 m²(4 x 15)
9,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 4
Đất
142 m²(4.1 x 30)
9,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
70 m²(6.1 x 12)
9,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
9,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Nhà phố
65 m²(4 x 15)
9,6 Tỷ
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 4
Nhà phố
110 m²(4.1 x 27)
9,6 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
63 m²(5 x 13)
10,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
72 m²(4 x 18)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai