Bán đất thửa 676 tờ 11 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A | 53 triệu/m² | 12 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường A2 | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường B | 65 triệu/m² | 7 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bùi Xương Trạch | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn | 60 triệu/m² | 4 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 61 triệu/m² | 34 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D | 51 triệu/m² | 4 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D7 | 102 triệu/m² | 102 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường E | 58 triệu/m² | 30 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường G | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Gò Cát | 56 triệu/m² | 8 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Gò Nổi | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Phường | 131 triệu/m² | 92 triệu/m² - 168 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lã Xuân Oai | 58 triệu/m² | 35 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Phụng Hiểu | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh | 71 triệu/m² | 15 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Tư | 46 triệu/m² | 38 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phú Hữu | 11 triệu/m² | 11 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường R | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường T | 56 triệu/m² | 29 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tam Đa | 45 triệu/m² | 4 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trường Lưu | 61 triệu/m² | 13 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Chí Công | 36 triệu/m² | 6 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Văn Hát | 46 triệu/m² | 7 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đặng Thị Rành | 19 triệu/m² | 19 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đặng Tiến Đông | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 59 triệu/m² | 12 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 78 triệu/m² | 60 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 53 triệu/m² | 39 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 5 | 50 triệu/m² | 43 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 60 triệu/m² | 38 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6B | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 7 | 53 triệu/m² | 32 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 12 triệu/m² | 7 triệu/m² - 16 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 9 | 57 triệu/m² | 42 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 11 | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 15 | 62 triệu/m² | 53 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 54 | 60 triệu/m² | 41 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 59 | 97 triệu/m² | 97 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 79 | 61 triệu/m² | 50 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 119 | 67 triệu/m² | 61 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 816 | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 822 | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 827 | 92 triệu/m² | 82 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 882 | 60 triệu/m² | 44 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 898 | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 963 | 72 triệu/m² | 72 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 970 | 35 triệu/m² | 15 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 990 | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
52 m²(5.4 x 10)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
5864 m²(61 x 100)
599 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
107 m²(3.6 x 30)
6,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
98 m²(6.7 x 14.7)
7,3 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
281 m²(4 x 70.2)
21 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 250 Triệu
101 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 827
Đất
125 m²(6.7 x 18)
8,7 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
477 m²(21 x 24)
80 Tỷ
168 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Đất
144 m²(5.5 x 26)
8,5 Tỷ
59 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
75 m²(4 x 19)
4,7 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74 m²(4 x 18.4)
4 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 119
Đất
325 m²(13 x 25)
12,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
65 m²(5.3 x 13.5)
5,7 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
65 m²(5.3 x 13.5)
6 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
90 m²(4 x 23)
5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 898
Đất
156 m²(4.3 x 35)
10,8 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai