Bán đất thửa 1268 tờ 33 Đường số 7 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
94 m²(5 x 19)
4,4 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Trường
Đường số
7
Đất
94 m²(5 x 19)
4,4 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
94 m²(5 x 19)
4,4 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
459 m²(6.6 x 69.5)
14,5 Tỷ
31.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
104 m²(5 x 21)
7,2 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
103 m²(5 x 21)
4,1 Tỷ
39.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
199.5 m²(10.5 x 19)
14,2 Tỷ
71.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
60 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
86.7 m²(5 x 18.6)
4,6 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
59.8 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
91 m²(5 x 18)
4,2 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
59.8 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
98.8 m²(5 x 19.8)
5,1 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
103 m²(5 x 20.5)
4,1 Tỷ
39.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai