Bán đất thửa 104 tờ 5 Võ Văn Hát Đất 2 mặt tiền Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
250 m²(15 x 36)
26,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
250 m²(15 x 36)
26,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
10593 m²(5 x 189.4)
100 Tỷ
9.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
120 m²(5 x 24)
4,3 Tỷ
35.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
207 m²(9.8 x 21.1)
9,9 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
80 m²(5 x 16)
6,3 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
103 m²(5 x 20.1)
4,8 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
104 m²(4.8 x 20.6)
5,1 Tỷ
49 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
64 m²(4.2 x 15.3)
4,5 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
80 m²(5.1 x 15.7)
4,7 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
118 m²(5 x 23.5)
5,2 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
336 m²(20.7 x 15.3)
18,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
110 m²(5 x 22)
5,7 Tỷ
51.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
525 m²(17.7 x 29.7)
16,5 Tỷ
31.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
109 m²(4.7 x 23.2)
6,9 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
80 m²(5.1 x 15.7)
5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
200 m²(8.5 x 23.5)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
108 m²(4.2 x 25.7)
6,5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
55 m²(5 x 11)
3,8 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
100 m²(5 x 20)
5,2 Tỷ
52 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
760 m²(20.6 x 37)
28,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai