Bán đất thửa 667 tờ 37 Đường số 9 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
105 m²(4.3 x 24.2)
6,2 Tỷ
59 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Trường
Đường số
9
Đất
105 m²(4.3 x 24.2)
6,2 Tỷ
59 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
540 m²(19 x 28)
27,2 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
280 m²(10 x 28)
11,8 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
280 m²(10 x 28)
11,8 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
280 m²(10 x 28)
11,8 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
138 m²(7 x 19.7)
9,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
54 m²(4.5 x 12)
5,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
240 m²(12 x 20)
12 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
100 m²(4.5 x 15.3)
5,1 Tỷ
51 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai