Bán đất thửa 661 tờ 31 Đường số 6 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
350 m²(10 x 35)
25 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Trường
Đường số
6
Đất
350 m²(10 x 35)
25 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
378 m²(18 x 21)
25,3 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
64 m²(5 x 12)
4,7 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
378 m²(18 x 21)
25,3 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
54 m²(4 x 13.2)
2,7 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
20.5 m²(4 x 18.2)
2,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
268 m²(6.5 x 38)
11 Tỷ
41 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
80 m²(5 x 16)
4,1 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
70 m²(4 x 17.5)
3 Tỷ 50 Triệu
43.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
74 m²(4.2 x 17.6)
3 Tỷ 250 Triệu
43.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
100 m²(5 x 20)
3,8 Tỷ
38 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
55 m²(5.5 x 10)
2,4 Tỷ
43.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai