Bán đất thửa 670 tờ 34 670 tờ 34 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
52 m²(5.4 x 10)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A | 53 triệu/m² | 31 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường B | 55 triệu/m² | 7 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bùi Xương Trạch | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn | 66 triệu/m² | 18 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 48 triệu/m² | 26 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D | 56 triệu/m² | 31 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường E | 60 triệu/m² | 50 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường G | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Gò Cát | 57 triệu/m² | 20 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lã Xuân Oai | 60 triệu/m² | 44 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh | 62 triệu/m² | 15 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Tư | 48 triệu/m² | 40 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường R | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường T | 55 triệu/m² | 33 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tam Đa | 62 triệu/m² | 56 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trường Lưu | 56 triệu/m² | 33 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Chí Công | 23 triệu/m² | 23 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Văn Hát | 50 triệu/m² | 19 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đặng Tiến Đông | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 54 triệu/m² | 7 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 61 triệu/m² | 60 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 53 triệu/m² | 53 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 58 triệu/m² | 46 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 5 | 43 triệu/m² | 43 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 59 triệu/m² | 38 triệu/m² - 127 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 7 | 50 triệu/m² | 40 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 11 | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 15 | 62 triệu/m² | 53 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 20 | 32 triệu/m² | 30 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 54 | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 79 | 61 triệu/m² | 50 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 119 | 67 triệu/m² | 61 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 827 | 83 triệu/m² | 82 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 882 | 60 triệu/m² | 44 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 898 | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 963 | 72 triệu/m² | 72 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 970 | 37 triệu/m² | 17 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 990 | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Đất
52 m²(5.4 x 10)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
66 m²(4.2 x 16)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
75 m²(4 x 19)
4,7 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74 m²(4 x 18.4)
4 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 119
Đất
90 m²(4 x 23)
5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 898
Đất
93 m²(5.3 x 18)
4 Tỷ 470 Triệu
48.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
4 Tỷ 380 Triệu
61.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
3 Tỷ 750 Triệu
52.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
71 m²(4 x 17.7)
4 Tỷ 50 Triệu
57 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
52 m²(4 x 13)
3,5 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
52 m²(4.1 x 12.7)
4,2 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
65 m²(4 x 16)
4,3 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
58 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ
69 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
58 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ
69 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 119
Đất
58 m²(4 x 14.5)
4,5 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường E
Đất
62.4 m²(7.8 x 8.1)
3,9 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
70 m²(6 x 17)
4 Tỷ 890 Triệu
69.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 882
Đất
70 m²(6 x 17)
4 Tỷ 890 Triệu
69.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 882
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai