Bán đất thửa 804 tờ 08 Đường số 2 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C | 115 triệu/m² | 7 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Chuyên Dùng 9 | 82 triệu/m² | 82 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường G | 44 triệu/m² | 968 nghìn/m² - 110 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Gò Ô Môi | 97 triệu/m² | 76 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 72 triệu/m² | 14 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường N | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Lương Bằng | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Quỳ | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường O | 43 triệu/m² | 4 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường P | 23 triệu/m² | 9 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phú Thuận | 19 triệu/m² | 19 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đào Trí | 44 triệu/m² | 27 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 22 triệu/m² | 2 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 167 triệu/m² | 123 triệu/m² - 211 triệu/m² |
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
1135 m²(17.2 x 50)
7,6 Tỷ
6.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
850 m²(15 x 50)
8,5 Tỷ
10 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
619 m²(10 x 60)
4,8 Tỷ
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
761 m²(10.8 x 70)
110 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
106 m²(6 x 18)
6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
768 m²(15 x 51)
9,8 Tỷ
12.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
643 m²(10 x 65)
4,8 Tỷ
7.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
17600 m²(10 x 184)
470 Tỷ
26.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
390 m²(39 x 10)
20 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
18241 m²(100 x 180)
510 Tỷ
28 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
200 m²(10 x 20)
14 Tỷ
70 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
60 m²(5 x 12)
4,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
56 m²(4.6 x 12)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
200 m²(10 x 20)
1 Tỷ 550 Triệu
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
92 m²(4 x 23)
13 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
925 m²(12 x 78)
42 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
1087 m²(48 x 25)
6,3 Tỷ
5.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
52 m²(3.6 x 14.5)
1,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
400 m²(20 x 20)
10 Tỷ
25 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai