Bán biệt thự sân vườn Xa Lộ Hà Nội, An Phú, TP. HCM
Đất
2226 m²(38 x 75)
445 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
470 Tỷ
~ 26.7 Triệu/m²17600m²
(10m x 184m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 184m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 17600 m2 |
?? TỶ PHÚ Q7 - 1.76HA - MẶT TIỀN ĐÀO TRÍ - 470 TỶ.
Mô tả:
? Vị trí: Kế chung cư Saigon Riverside - Cảng.
? Mặt tiền Đào Trí qui hoạch 24m.
? Diện tích thực 1.76ha trừ đất giao thông và y tế còn lại 1.1ha.
? Hiện trạng đất lúa.
- Chức năng đất: Hỗn hợp.
- Qui hoạch khu nhà ở cao tầng kết hợp thương mại dịch vụ.
? Khu vực cực kỳ tiềm năng.
? Sổ đỏ nở hậu đẹp, công chứng ngay.
? Hướng Đông.
? Giá còn thương lượng tốt.
⛳️ VỊ TRÍ ĐẤT: (10.7264722, 106.7423056)
Đất
2226 m²(38 x 75)
445 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Đất
18241 m²(100 x 180)
510 Tỷ
28 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
7500 m²
450 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Đất
7564.4 m²
440 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Sử Hy Nhan
Đất
6857.1 m²
500 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
9000 m²
450 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Đất
18000 m²
486 Tỷ
27 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
29070 m²
495 Tỷ
17 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai