Bán đất thửa 804 tờ 08 Đường số 2 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường Phú Thuận | 74 triệu/m² | 4 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Hưng | 1,90 tỷ/m² | 43 triệu/m² - 45,00 tỷ/m² |
| Đất Phường Tân Mỹ | 90 triệu/m² | 4 triệu/m² - 255 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Thuận | 100 triệu/m² | 3 triệu/m² - 247 triệu/m² |
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
794 m²(11 x 72)
52 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
180 m²(10.5 x 18)
20,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Đất
114 m²(7 x 16)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
57 m²(4.4 x 13)
12,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
1135 m²(17.2 x 50)
7,6 Tỷ
6.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
850 m²(15 x 50)
8,5 Tỷ
10 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
619 m²(10 x 60)
4,8 Tỷ
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
212 m²(10 x 21)
29 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Đất
157 m²(5 x 32)
16,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lê Thị Chợ
Đất
761 m²(10.8 x 70)
110 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
331 m²(12.6 x 35.7)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
107 m²(5.2 x 19)
8,8 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
106 m²(6 x 18)
6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
768 m²(15 x 51)
9,8 Tỷ
12.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
61 m²(4 x 15)
8,7 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
4 m²(32 x 105)
180 Tỷ
45 Tỷ/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Đất
1000 m²(21 x 48)
19,5 Tỷ
19.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
121 m²(8.5 x 15)
14,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 49
Đất
60 m²(4 x 15)
6,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai