Bán đất thửa 804 tờ 08 Đường số 2 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tất cả
Đường
Tất cả
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường Phú Thuận | 76 triệu/m² | 9 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Mỹ | 92 triệu/m² | 18 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Thuận | 137 triệu/m² | 105 triệu/m² - 168 triệu/m² |
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
157 m²(5 x 32)
16,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lê Thị Chợ
Đất
1000 m²(21 x 48)
19,5 Tỷ
19.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
390 m²(39 x 10)
20 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
78 m²(4 x 19.5)
15,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 79
Đất
180 m²(10 x 19)
16,4 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
1045 m²(35 x 29)
18,6 Tỷ
17.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 10
Đất
116 m²(6.6 x 18)
19,5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 47
Đất
938 m²
18 Tỷ
19.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phú Thuận
Đất
200 m²
17 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Đất
1964 m²
18 Tỷ
9.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
184 m²(8 x 23)
16 Tỷ
87 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
200 m²(8.8 x 22.5)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
108 m²(5.5 x 18)
16 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai