861/165/3 TRẦN XUÂN SOẠN Tân Hưng Quận 7
Khác
51.7 m²
4.8 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
19-10-2024 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Khác | 115 triệu/m² | 93 triệu/m² - 135 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 161 triệu/m² | 161 triệu/m² - 161 triệu/m² |
Khác
51.7 m²
4.8 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Khác
100 m²
13.5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Khác
169 m²
20 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Hoàng Quốc Việt
Bất động sản khác
9016.5 m²
1450 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai