Bán đất thửa 670 tờ 84 Nguyễn Thị Thập Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
57 m²(4.4 x 13)
12,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường Phú Thuận | 109 triệu/m² | 13 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Hưng | 145 triệu/m² | 106 triệu/m² - 223 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Mỹ | 104 triệu/m² | 4 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Thuận | 125 triệu/m² | 76 triệu/m² - 157 triệu/m² |
Đất
57 m²(4.4 x 13)
12,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
121 m²(8.5 x 15)
14,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 49
Đất
200 m²(10 x 20)
14 Tỷ
70 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
188 m²(5 x 38)
13,5 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Đất
62 m²(4.9 x 12.5)
12,9 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 47
Đất
165 m²(8.5 x 19)
12,5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
92 m²(4 x 23)
13 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
400 m²(20 x 20)
10 Tỷ
25 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
78 m²(4 x 19.5)
14,8 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 7
Đất
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
60 m²(4.2 x 14.2)
12 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
91 m²(5.2 x 17.5)
10,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
90 m²(5.1 x 17.5)
10,7 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
100 m²(5 x 20)
11 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
100 m²(5 x 20)
10,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ 990 Triệu
150 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
210 m²(6.1 x 23)
11,5 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai