Bán đất thửa 22 tờ 11 + + Thửa 23 Tờ 11 Hoàng Quốc Việt Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
761 m²(10.8 x 70)
110 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường Phú Thuận | 79 triệu/m² | 27 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Hưng | 9,05 tỷ/m² | 50 triệu/m² - 45,00 tỷ/m² |
| Đất Phường Tân Mỹ | 84 triệu/m² | 84 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Thuận | 168 triệu/m² | 72 triệu/m² - 247 triệu/m² |
Đất
761 m²(10.8 x 70)
110 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
4 m²(32 x 105)
180 Tỷ
45 Tỷ/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Đất
17600 m²(10 x 184)
470 Tỷ
26.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
18241 m²(100 x 180)
510 Tỷ
28 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
7012 m²(60 x 145)
590 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Đất
527.3 m²
130 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
Đất
9000 m²
450 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Đất
7600 m²
630 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Đất
2046 m²
130 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 77
Đất
37170 m²
2660 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Đất
5127 m²
590 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
921 m²
205 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
2553 m²
335 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Đất
29764 m²
2000 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai